ราคา 990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 24750.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 1
โครงการ หนึ่ง คอนโด รัตนาธิเบศร์ | First condo

thanyarathung property
0988955616
2018-11-07 14:19:08.0
เลขที่ประกาศ: 259886
รายละเอียดเพิ่มเติม
สนใจติดต่อธัญญารัตน์ โทร : 098-8955616
Line id : gearhouse

ขายคอนโดติดสถานีรถไฟฟ้า บางกระสอ หนึ่งคอนโดมิเนียม รัตนาธิเบศร์ 40 ตรม.

-เนื้อที่ 40 ตรม. เป็นห้อง Studio มี 1 ห้องน้ำ ชั้น 2 และระเบียงเป็นวิวเมือง
-ห้องเปล่าไม่มีเฟอร์ แต่ห้องทาสีใหม่หมด พร้อมเข้าอยู่ได้
-บรรยากาศ เงียบสงบ คอนโดติดถนนรัตนาธิเบศร์ ติดสถานีรถไฟฟ้า บางกระสอ อยู่ทางเข้าโครงการ เดินทางสะดวก

สถานที่ใกล้เคียง
- การเดินทางสะดวกสบายใกล้สถานีรถไฟฟ้า MRT บางกระสอ อยู่ทางเข้าโครงการ
-โครงการตั้งอยู่ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก อาทิ Big C,ห้างสรรพสินค้า คาร์ฟู รัตนาธิเบศร์ ฯลฯ
- ติดถนนรัตนาธิเบศร์ , แยกพงษ์เพชร , แยกแคราย
- ติดศาลากลางจังหวัดนนทบุรี
- ใกล้สะพานพระนั่งเกล้า
- ใกล้ห้างเซ็นทรัล พลาซา รัตนาธิเบศร์
- ใกล้ห้างเดอะมอล์งามวงศ์วาน
- ใกล้กระทรวงศาธารณสุข
- วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี
- โรงพยาบาลเลอลักษณ์

ราคาขาย 990,000 บาท

สนใจติดต่อธัญญารัตน์ โทร : 098-8955616
Line id : gearhouse
บริษัท วินเนอร์ เอสเตท จำกัด
บริการรับฝากขาย ฝากเช่า อสังริมทรัพย์ทุกชนิด ฟรีโฆษณา และ บริการยื่นสินเชื่อฟรี

Tags : หนึ่งคอนโดรัตนาธิเบศร์, Nueng Condominium Rattanathibet, ติดรถไฟฟ้า บางกระสอ, คอนโดรัตนาธิเบศร์, คอนโด ติด Mrt บางกระสอ, คอนโด นนทบุรี , หนึ่งคอนโด รัตนาธิเบศร์,

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
111/1 ถ.รัตนาธิเบศร์ ต.บางกระสอ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000
วันที่เริ่มโครงการ:
3077-06-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร: